- Máy phun áp lực Okatsune PHT-4-120V
- Công suất: 3000W, 220V ~ 50/Hz
- Áp lực nước phun: 30 - 120 bar
- Lưu lượng nước : 700 L/h
- Nhiệt độ trong buồng đốt 30 - 165 độ C
- Nhiệt độ nước ra môi trường 30 – 80 độ C
- Bình chứa nhiên liệu: 18L
- Nhiên liệu tiêu thụ 4 – 4.9 (l/h)
- Độ cao phun tối đa : 9m.
- Kích thước: 760 X 948 X 830 mm
- Trọng lượng: 102 kg
- Chức năng: phun xịt rửa băng chuyền, bụi bẩn công nghiệp và rửa xe, sát trùng…
- Phụ kiện: Súng phun đa năng, dây phun
- Lưu lượng nước : 700 L/h
- Bình chứa nhiên liệu: 18L
- Độ cao phun tối đa : 9m.
- Trọng lượng: 102 kg